แหงะ เชียงราย
ตอนนี้รับจะเขียนอะไรซักอย่าง ลงในฟอนต์สุด (นิตยสารออนไลน์ ของเว็บ f0nt) แต่ลากยาวมาก นานมาก จะครึ่งปีแล้วมั้ง T_T มันติดอะไรหลายๆ อย่างบอกไม่ถูก 1. เราไม่ใช่ นักเขียนอาชีพ คือ เข้าใจว่า นักเขียนอาชีพ มันคงเหมือนนักเขียนการ์ตูนที่เห็นอยู่ในการ์ตูนบาคุแมน คือพอมันโดนเร่งให้ส่งต้นฉบับ มันจะปั่นพรืดๆๆๆ แล้วส่ง แต่เราไม่ใช่อาชีพไง จะให้แบบ เฮ้ย เจ็ดวันสุดท้ายแล้วนะ …