ไดอารี่
ช่วงนี้อ่านหนังสือ ที่เป็นตัวหนังสือเยอะ (ปกติอ่านแต่การ์ตูน) เลยอยากเขียนอะไรบ้าง เลยจะเขียนไดอารี่ วันศุกร์ได้สมุดเล่มเล็กๆจาก b2s เซนทรัลพระรามเก้ามาเล่มหนึงละ ตะกี้อ่านหนังสือ 52 วัน ของเปเล่ บันทึกการเดินทางรายการโรมมิ่ง เล่าเรื่องคล้ายๆไดอารี่ เลยมีอารมณ์อยากเขียนขึ้นมา หาสมุดที่ซื้อมาเจอ แต่ขี้เกียจหาปากกา แต่ดันมีอารมณ์อยากพิมพ์เอาเองมากกว่าเขียน เลยมาอัพใส่บล็อก ตะกี้คิดได้เยอะแยะว่าจะอัพอะไร นี่ลืมอีกแล้ว ตีสี่แล้ว เริ่มง่วง คงเบลอๆไปหน่อย ช่วงนี้นอนเวลานี้ …