Onlyfans vs. คนดี
(อ่านคอมเม้นในรูปจากล่างขึ้นบน) ถ้ามึงคนดีจริง มึงโอนเงินตรงๆเข้าบัญชีน้อง ไม่ต้องเข้ามากดซับในนี้ เบื่ออีพวกคนดีคนหล่อปลอมจริงๆ กูเสียตัง กูอยากดู อิควัย ปล. แน่นอน คอมเม้นบนสุดคือตูเอง อิอิ
(อ่านคอมเม้นในรูปจากล่างขึ้นบน) ถ้ามึงคนดีจริง มึงโอนเงินตรงๆเข้าบัญชีน้อง ไม่ต้องเข้ามากดซับในนี้ เบื่ออีพวกคนดีคนหล่อปลอมจริงๆ กูเสียตัง กูอยากดู อิควัย ปล. แน่นอน คอมเม้นบนสุดคือตูเอง อิอิ