ยังอ่านไม่จบแต่ขออัพหน่อยเหอะ ผิดคาดมาก เนื้อเรื่องโคตรมืด ความผิดหวัง การนินทา การอยู่คนเดียว ชีวิตที่ก้าวมาผิดทาง
สนุกอะ ผิดคาดมากๆ ฟลุ็คชิบเป๋งที่ซื้อมา
Month: June 2012
เพลิน
สามอย่าง ที่ชอบมากๆคือ อ่านการ์ตูน ดูหนัง เพลงร็อค แล้ววันไหนเจออะไรพีคๆ จนคิดในใจว่า เฮ้ย กูคลั่งพวกมึงนะ แม่งจะฟินมาก เมื่อวานจนถึงวันนี้ ฟินไป สองอย่างละ การ์ตูนอ่าน วินแลนด์ ซาก้าไป แม่งสนุกสุดๆ วันนี้กลับแปดริ้ว หยิบซีดีเพลงร็อคเก่าๆที่ซื้อไว้ตั้งแต่มัธยมลองมาเปิดฟังดู (สมัยก่อนไม่ค่อยมีตัง ปกติจะซื้อเทป ถ้าชอบแบบโคตรชอบจะซื้อซีดี) โอ้โห คือมันเหมือนมิติในการฟังเพลงของเรามันพัฒนาขึ้น จากเมื่อก่อนฟังแค่รู้สึกว่า มันส์ …