![](https://blogheer.com/wp-content/uploads/2024/04/435578568_10234068060062455_1150444528262479597_n-768x1024.jpg)
ฝั่งไม่ร้องไห้แฮะ ค่อนข้างรอมชอม เหมือนถ่ายทอดเรื่องราวครอบครัวคนจีนผ่านสายตาคนไทย อธิบายความชอบลำบาก ตอนดูภาวนาว่ามึงอย่าดาร์คนะ พอมันไม่ดาร์คมาก ก็รู้สึกว่ามันไปไม่สุดเองซะงั้น …
ชอบ เพื่อนไม่สนิทมากกว่า
ฝั่งไม่ร้องไห้แฮะ ค่อนข้างรอมชอม เหมือนถ่ายทอดเรื่องราวครอบครัวคนจีนผ่านสายตาคนไทย อธิบายความชอบลำบาก ตอนดูภาวนาว่ามึงอย่าดาร์คนะ พอมันไม่ดาร์คมาก ก็รู้สึกว่ามันไปไม่สุดเองซะงั้น …
ชอบ เพื่อนไม่สนิทมากกว่า