![](https://blogheer.com/wp-content/uploads/2024/04/437529575_10234152659657392_8286018926725371587_n-768x1024.jpg)
จำไม่ได้แล้วว่าหนังเรื่องสุดท้ายที่ชอบแบบนี้คือเรื่องอะไร ดีหมดทุกอย่างเลย เรื่อง ภาพ เพลงประกอบ ชอบมาก ตอนแรกนางเอกโผล่มาก น่าจะเป็นคนแบบที่เราไม่ชอบ แต่ดูไปแป้บเดียว เอาใจช่วยซะงั้น ไม่มีจังหวะเบี่อเลย มีโมเม้นน่ารักมาเรื่อยๆ ปกติดูหนังจะชอบดูผู้หญิงสวยๆเรื่องนี้แห้งแล้งมาก แต่ดันดูนางเอกเพลินซะงั้น จังหวะดราม่าก็ดี โอยดีไปหมดเลย ไปดูกันในโรงนะทุกคน เชียร์มากๆ นี่ดูพากย์ไทย นึกว่าจะแย่ซะแล้ว ปรากฏว่าพากย์ดีซะงั้น ไม่เล่นมุกเละเทะแบบหนังจีนเรื่องที่เคยดู มีใส่มาบ้าง แต่ก็ไม่ถึงกับน่ารำคาญ บางมุกคนในโรงขำชอบในกัน (แต่เราเฉยๆ) ไปดูเลย เชียร์ที่สุดของที่สุด