Month: July 2015
southpaw
หนังต่อยมวยช่วยลูก มีอยู่ช่วงหนึง ดูหนังดราม่า + หนังที่ตัวเอกป่วยหนักๆ จนรู้สึก จิตใจแม่งโคตรแห้งเหี่ยวเลย แล้วก็หยุด มาดูหนังแอคชั่นแทน เริ่มด้วย kingmen จากนั้น ก็แอคชั่นมาเรื่อย ตอนนี้เอียนมาก ได้ southpaw มาช่วยชีวิต โอ้ว หนังดีมาก แอคชั่น กับ ดราม่า ถ่วงดุลกำลังดีเลย หนังสูตร underdog …
ant man
เฉยๆ ร่วงไปตอนฝึกวิชา ตื่นมาตอนสู้กะฟอลค่อน แล้วก็ร่วงไปอีกแป๊บ สงสัยก่อนดูเค้าบิ้วกันว่าฮา ไปดูจริงแล้วแค่ฮึๆ
the loft
หนังดี ดีสำหรับพ่อบ้าน ว่าด้วยกลุ่มพ่อบ้าน รวมตังกันซื้อห้องไว้ห้องหนึง แชร์กันไว้นอกใจเมีย แล้วอยู่ๆ ก็มีคนมาตายในห้อง หนังมีฉากแจ่มๆใจดี หลายช๊อต ผู้สวยไปหมด น่านอกใจเมีย น้องผมสั้นแจ่มสุด เห็นแล้วมันคึก
y-our music
ไปดูหลังจาก ทำงานถึงเช้า เลยร่วงไปตามสภาพร่างกาย มีทั้งเสียงแคน เสียงพิณ มีซาวน์ฝนตกเป็นระยะ หลับสนิทเลย ตื่นมาครึ่งหลัง เป็นฉากลุงโซโล่แคนอยู่กลางนา โคตรเด็ด แต่ยังไม่ทันรู้เรื่องเลย จบซะละ ว่าจะไปดูอีกรอบ แต่ก็ไม่ได้ไป
it follow
น่ากลัว แม่งหลอน แฟนกลับบ้านไปโทรมาด่า พาไปดูหนังห่าไร น่ากลัวสัส ฉากใจดีไม่มีเลย เสียใจอะ
จูลาสสิคเวิร์ล
พาแม่ พี่สาว ผัวพี่สาว ลูกพี่สาวไปดู หลานแม่ง ดูจบละ บ่นกลัวไดโนเสา โคตรฮา อีตอนต้นแม่งเนือยมาก ร่วงไปแป๊บหนึง เหมือนผู้กำกับมันรู้ว่าหนังน่าเบื่อ คนรอดูไดโนเสาร์ เลยปล่อยมาทีละตัวสองตัว แต่พอเข้าเรื่อง มันก็ปล่อยมาชุดใหญ่ ชอบสองอย่าง ทีเร็ก คือเด็ดสัส เด็กเนิร์ดไดโนเสาร์แบบตูนี่ ลุกปรบมือ กับนางเอกตอนถอดเสื้อนอก สลัดภาพป้าไปได้เลย แจ่ม ขาวโป๊ะ